VUVG-L14-M52-AT-G18-1P3 | FESTO | Van điện từ 14 mm | Hoàng Anh Phương
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương (HAP) trân trọng cảm ơn Quý Công Ty đã quan tâm đến các sản phẩm.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: VUVG-L14-M52-AT-G18-1P3
Tên: Van điện từ
Áp suất: +2.5 bar
Chức năng (cổng/vị trí): 5/2
Nhiệt độ: -5 ° C đến +60 ° C
Điện áp: DC24
Mức tiêu thụ: 1W